Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

VIDEO: Wananchi Wanatoa Kero Kwa Viongozi Wakubwa Kwa Sababu Ya Uzembe Wa Watumishi Wachache

Katibu tawala wa wilaya ya Misungi Bw. Abdi Makange amewataka watumishi wote wa serikali waliopo ndani ya wilaya hiyo kutimiza majukumu yao kwa wakati kwani endapo atabainika mtumishi yoyote ambae ameshindwa kutimiza majukumu yake kwa wakati basi hatua kali za kinidhamu zitachukuliwa dhidi yake.

Makange ameyasema hayo wakati akizungumza na watumishi wa afya wa hospitali ya wilaya ya Misungwi ambapo amesema serikali ya wilaya hiyo haipo tayari kuona mwananchi yoyote anakosa huduma yoyote kwa wakati kwani kwa kiasi kikubwa suala hilo ndio limekua likisababisha kuwe na kundi kuwa la wananchi wanaotoa kero zao pale viongozi wakubwa wanapofika katika maeneo yao.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *