Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Umekutana na mshikaji wako anavaa viatu hivi?? taja sifa zao

Miongoni mwa viatu ambavyo kwa sasa vijana wengi hasa wa kiume wamekuwa wakivaa ni hivi viatu ambavyo wenyewe wanaita Crocks, Na wengi upenda kuvaa vya rangi nyeusi.na bei ya viatu ni kuanzia Tsh/- 30,000 hadi 40,000 kulingana na eneo husika.

Miongoni mwa sifa za wavaaji viatu hivi ,wanatajwa kuwa ni mabishoo yani wale wazee wa bata, ila pia wanavaa suruali za kubana

Taja sifa zingine za wavaaji viatu hivi

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *