Jambo La Leo

Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Simba SC yamsimamisha kazi

Klabu ya Simba SC imetangaza kuwasimamisha wachezaji Nassor Kapama na Clatous Chota Chama kutokana na vitendo vya utovu wa nidhamu.

Taarifa kwa umma ya Wekundu hao wa Msimbazi imebainisha kuwa wachezaji hao watapelekwa katika kamati ya nidhamu kwa hatua zaidi za kinidhamu kufuatia vitendo hivyo

“Uongozi wa klabu ya Simba unapenda kuwakumbusha watumishi wake wote kuzingatia misingi ya maadili na nidhamu kwani klabu haitasita kumchukulia hatua yeyote atakaethibitika kwenda kinyume na utaratibu huo.” imesema taarifa hiyo.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *