Skip to main content

ZOEZI UTOAJI MIKOPO NAFUU YAENDELEA KUSAIDIA UTEKELEZAJI MIRADI SAMAKI WA VIZIMBA

Na Clavery Christian Bukoba – Kagera.

ZOEZI UTOAJI MIKOPO NAFUU YAENDELEA KUSAIDIA UTEKELEZAJI MIRADI SAMAKI WA VIZIMBA
Studio Narration JAMBO FM

ZOEZI UTOAJI MIKOPO NAFUU YAENDELEA KUSAIDIA UTEKELEZAJI MIR...

0:00 --:--

Na Clavery Christian Bukoba – Kagera.

Serikali kupitia Wizara ya mifugo na uvuvi kwa kushirikiana na Benki ya Maendeleo ya kilimo (TADB) imeendelea kutekeleza zoezi la utoaji wa mikopo isiyo na riba na yenye masharti nafuu kwa ajili ya utekelezaji  wa miradi ya ufugaji wa samaki kwenye vizimba.

Akizungumza katika  halfa ya uzinduzi wa kukabidhi mitaji ya kuwezesha utekelezaji wa miradi iliyobuniwa  na Vijana wa (Build Better Tomorrow (BBT)-Uvuvi Mkoa wa Kagera-Bilolo Kemondo,  Mwakilishi wa Katibu Mkuu wa Wizara ya Mifugo na Uvuvi, Bi Emelda Adam amesema programu hiyo inalenga kupambana na changamoto ya ajira kwa vijana.

Naye Msimamizi Mkuu wa programu ya “BBT” kanda ya ziwa, Peter Masumbuko alisema vijana 47 wa mkoa wa Kagera wamenufaika na programu hiyo ambapo kiasi cha shilingi za kitanzania bilioni 7 zimetengwa kwa ajili ya vijana wa mikoa ya kanda ya ziwa.

Awali Mkuu wa wilaya ya Bukoba, Erasto Sima kwa niaba ya mkuu wa mkoa wa Kagera alimshukuru Rais wa Tanzania, Dkt.Samia Suluhu Hassan kwa ajili ya programu hiyo na kuwaasa vijana wanufaika wa mkopo huo kuutumia kwa malengo yaliyokusudiwa.

Mwenyekiti wa Halmashauri ya Bukoba Naye aliishukuru serikali kupitia wizara ya mifugo na uvuvi kwa kuukumbuka mkoa wa Kagera na kuwaasa vijana kuwa na nidhamu katika matumizi ya fedha walizozipata.

Programu ya “BBT” chini ya wizara ya mifugo na uvuvi imewawezesha mitaji kwa njia ya mikopo nafuu wa vijana 308 nchini kote.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.