Skip to main content

UTEUZI: MANSURA MOSI KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI, KATIBU MKUU KIONGOZI SMZ

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi amemteua Mansura Mosi Kassim kuwa Katibu wa Baraza la Mapinduzi na Katibu Mkuu Kiongozi wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

UTEUZI: MANSURA MOSI KATIBU WA BARAZA LA MAPINDUZI, KATIBU MKUU KIONGOZI SMZ

Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi, Dkt. Hussein Ali Mwinyi amemteua Mansura Mosi Kassim kuwa Katibu wa Baraza la Mapinduzi na Katibu Mkuu Kiongozi wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.

Kabla ya Uteuzi, Mansura alikuwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais, Katiba, Sheria, Utumishi na Utawala Bora Zanzibar, huku uteuzi huo ukianza hii leo Juni 22, 2026 na anatarajia kuapishwa rasmi Juni 24, 2025 saa 4:00 asubuhi Ikulu.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.