Skip to main content

TUME YA JAJI CHANDE KUWASILISHA RIPOTI APRILI 23

Tume ya Uchunguzi ya matukio ya Oktoba 29, inatarajiwa kuwasilisha ripoti yake hapo kesho (Alhqmisi ya Aprili 23, 2026) kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan.

TUME YA JAJI CHANDE KUWASILISHA RIPOTI APRILI 23

Tume ya Uchunguzi ya matukio ya Oktoba 29, inatarajiwa kuwasilisha ripoti yake hapo kesho (Alhqmisi ya Aprili 23, 2026) kwa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan.

Mwenyekiti wa Tume hiyo, Jaji Othman Chande ameyasema hayo wakati akizungumza na Waandishi wa habar katika ofisi za Tume hiyo, jijini Dar es Salaam.

Ripoti hiyo, inatarajia kuwa msingi muhimu wa kutoa mwelekeo kuhusu matukio hayo.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.