Skip to main content

TANZIA: PIGO TASNIA YA FILAMU NCHINI, HASHIM KAMBI AMETANGULIA

Tasnia ya Filamu Nchini (Bongo Movie), imepata pigo baada ya kuondokewa na Muigizaji nguli Hashim Kambi, ambaye amefariki ghafla hii leo, baada ya kuanguka akiwa katika majukumu yake ya kikazi.

TANZIA: PIGO TASNIA YA FILAMU NCHINI, HASHIM KAMBI AMETANGULIA

Tasnia ya Filamu Nchini (Bongo Movie), imepata pigo baada ya kuondokewa na Muigizaji nguli Hashim Kambi, ambaye amefariki ghafla hii leo, baada ya kuanguka akiwa katika majukumu yake ya kikazi.

Hashim Kambi anakumbukwa mchango wake katika soko la filamu nchini, ambapo aliweza kugusa maisha ya wengi kupitia sanaa ya maigizo.

Itakumbukwa kuwa Hashim Kambi aliwahi kuwa mwanasoka nguli, akiichezea Klabu ya Soka ya Yanga ya Jijini Dar es Salaam na MUNGU ampumzishe kwa amani.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.