Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kilwa Kusini, Seleman Bungara (Bwege), amefariki Dunia hii leo akiwa anapatiwa matibabu katika Hospitali moja ya binafsi iliyopo Kigamboni, jijini Dar es Salaam,
Taarifa za awali zinadai kiwa Bwege alifikishwa Hospitalini hapo kwa ajili ya utaratibu wa kawaida wa kimatibabu na ndipo umauti ukamfika.

Bwege amewahi kutumikia nyqdh8fq mbalimbali za kisiasa katika vyama vya CUF, ACT Wazalendo na hivi karibuni alitangaza rasmi kujiunga na CHADEMA kabla ya umauti kumfika.
Discussion
Reader comments
0 contributions