Skip to main content

RAIS SAMIA ATEMBELEA MABANDA YA MAONESHO UZINDUZI MINARA 758 MAUNGANISHO YA MKONGO WA MAWASILIANO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan ametembelea Mabanda ya maonesho muda mchache kabla ya Uzinduzi wa Minara 758, Maunganisho ya Mkongo wa Mawasiliano.

RAIS SAMIA ATEMBELEA MABANDA YA MAONESHO UZINDUZI MINARA 758 MAUNGANISHO YA MKONGO WA MAWASILIANO

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan ametembelea Mabanda ya maonesho muda mchache kabla ya Uzinduzi wa Minara 758, Maunganisho ya Mkongo wa Mawasiliano.

Muunganisho huo utazifikia Wilaya 85 ambapo pia Makabidhiano ya Mkongo wa Mawasiliano Serikalini yalifanyika katika ukumbi wa Jakaya Kikwete jijini Dodoma hii Leo Aprili 10, 2026.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.