Skip to main content

RAIS SAMIA AMKARIBISHA DROGBA KUWA BALOZI WA AFCON 2027

Rais Samia Suluhu Hassan amemkaribisha mshambuliaji wa zamani wa Ivory Coast, Didier Drogba, kuwa balozi maalum wa Tanzania kuelekea fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) mwaka 2027.

RAIS SAMIA AMKARIBISHA DROGBA KUWA BALOZI WA AFCON 2027
Studio Narration JAMBO FM

RAIS SAMIA AMKARIBISHA DROGBA KUWA BALOZI WA AFCON 2027

0:00 --:--

Rais Samia Suluhu Hassan amemkaribisha mshambuliaji wa zamani wa Ivory Coast, Didier Drogba, kuwa balozi maalum wa Tanzania kuelekea fainali za Kombe la Mataifa ya Afrika (AFCON) mwaka 2027.

Rais Samia ametoa mwaliko huo leo Jumanne, Mei 5, 2026, Ikulu Chamwino jijini Dodoma wakati akizungumza naye, ikiwa ni siku chache baada ya Drogba kuwasili nchini na kushiriki Bunge la Bajeti ya Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo jana Mei 4, 2026.

https://jambofm.co.tz/wp-content/webp-express/webp-images/uploads/2026/05/1000368809.jpg.webp

Aidha, Rais Samia ameielekeza Wizara ya Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo kushirikiana na nyota huyo wa zamani wa Chelsea F.C. katika kubadilishana uzoefu wa usimamizi na uendelezaji wa akademia za michezo, ikiwa ni sehemu ya juhudi za kuimarisha sekta ya michezo nchini.

Kwa upande wake, Drogba ameshukuru kwa mwaliko huo na kuonesha utayari wa kushirikiana na Serikali ya Tanzania katika kuendeleza michezo.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.