Skip to main content

PROF. SHEMDOE AHIMIZA BIDII, UPENDO KAZINI KUBORESHA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OWM– TAMISEMI), Prof. Riziki Shemdoe amewataka watumishi wa OWM- TAMISEMI kufanya kazi kwa bidii, upendo, ushirikiano, pamoja na ubunifu katika utendaji wao ili kuboresha utoaji wa huduma kwa wananchi.

PROF. SHEMDOE AHIMIZA BIDII, UPENDO KAZINI KUBORESHA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI

Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu, Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa (OWM– TAMISEMI), Prof. Riziki Shemdoe amewataka watumishi wa OWM- TAMISEMI kufanya kazi kwa bidii, upendo, ushirikiano, pamoja na ubunifu katika utendaji wao ili kuboresha utoaji wa huduma kwa wananchi.

Prof. Shemdoe ametoa wito huo jana Machi 26, 2026 wakati akifungua Mkutano wa Baraza la Wafanyakazi wa OWM– TAMISEMI uliofanyika Jijini Dodoma.

Prof. Shemdoe amesisitiza kuwa baraza hilo litumike kama jukwaa muhimu la kuimarisha mshikamano miongoni mwa watumishi na kuleta ushirikiano kati ya menejimenti na wafanyakazi katika utekelezaji wa majukumu ya taasisi.

“Baraza hili lina nafasi kubwa ya kukuza upendo na ushirikiano ili kuongeza ufanisi katika utendaji wa kazi zetu za kila siku,” amesema Prof. Shemdoe.

Prof. Shemdoe amesisitiza kuwa mabaraza ya wafanyakazi yameanzishwa kwa mujibu wa sheria kwa lengo la kushughulikia masuala ya msingi mahali pa kazi, ikiwa ni pamoja na utatuzi wa migogoro, maslahi ya watumishi, na kuboresha mazingira ya kazi. Aidha, amewataka watumishi kuzingatia haki, wajibu pamoja na maadili ya Utumishi wa Umma.

Katika hatua nyingine, Prof. Shemdoe amewahimiza wajumbe wa baraza hilo kujadili kwa kina mpango na bajeti ya mwaka wa fedha 2026/27 kwa kuzingatia vipaumbele vya taasisi, akisisitiza kuwa usimamizi madhubuti wa utekelezaji wake ni nguzo muhimu ya kufikia malengo yaliyokusudiwa.

Kwa upande wake, Mkuu wa Mkoa wa Dodoma, Mhe. Rosemary Sinyamule, amesema mabaraza ya wafanyakazi yameendelea kuwa kiunganishi muhimu kati ya uongozi na watumishi, huku akiwapongeza wajumbe kwa juhudi zao katika kuboresha utendaji kazi.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.