Skip to main content

NDEJEMBI APENDEKEZWA NA CCM KUWA MAKAMU WA RAIS JMT

Kufuatia kujiuzulu kwa Balozi Dkt. Emmanuel Nchimbi, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimempendekeza Deogratius Ndejembi, kushika nafasi ya Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

NDEJEMBI APENDEKEZWA NA CCM KUWA MAKAMU WA RAIS JMT

Kufuatia kujiuzulu kwa Balozi Dkt. Emmanuel Nchimbi, Chama Cha Mapinduzi (CCM), kimempendekeza Deogratius Ndejembi, kushika nafasi ya Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.

Deogratius Ndejembi.

Kwa hatua hiyo, jina la Ndejembi litawasilishwa Bungeni jijini Dodoma, kwa ajili ya kupigiwa kura na wabunge na endapo litapitishwa, ataapishwa kushika wadhifa huo rasmi.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.