Skip to main content

MWONGOZO WA KISHERIA KUWARUDISHA WANAHABARI WAKONGWE KWENYE MFUMO

Wizara ya Habari, Tamaduni Sanaa na Michezo kupitia Bodi ya Ithibati ya Waandishi wa Habari (JAB), imeandaa mwongozo maalumu wa kisheria utakaowawezesha wanahabari wakongwe walioathiriwa na mfumo wa ithibati kurejea katika mfumo rasmi wa uandishi wa habari.

MWONGOZO WA KISHERIA KUWARUDISHA WANAHABARI WAKONGWE KWENYE MFUMO
Studio Narration JAMBO FM

MWONGOZO WA KISHERIA KUWARUDISHA WANAHABARI WAKONGWE KWENYE...

0:00 --:--

Wizara ya Habari, Tamaduni Sanaa na Michezo kupitia Bodi ya Ithibati ya Waandishi wa Habari (JAB), imeandaa mwongozo maalumu wa kisheria utakaowawezesha wanahabari wakongwe walioathiriwa na mfumo wa ithibati kurejea katika mfumo rasmi wa uandishi wa habari.

Mwongozo huo, umetungwa kwa kuzingatia masharti ya Sheria ya Huduma za Habari, Sura ya 229, ambayo lengo lake kuu ni kukuza taaluma ya uandishi wa habari kwa kuweka mfumo wa kitaasisi utakaosimamia sekta ya habari nchini.

Waziri wa Habari, Utamaduni, Sanaa na Michezo, Paul Makonda.

Kupitia tathmini hiyo, wanahabari wakongwe watawezeshwa kupata ithibati kwa mujibu wa sheria na kuendelea kuchangia taaluma yao wakiwa ndani ya mfumo rasmi unaotambulika kisheria.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.