Skip to main content

MKOLANI SEKONDARI WATAKIWA KUJIKITA KWENYE MASOMO, KUJIEPUSHA NA UHALIFU

Mkaguzi wa Polisi, INSP. John Meta amewataka Wanafunzi wa Shule ya Sekondari Mkolani kujikita zaidi katika masomo na kujiepusha na makundi ya kihalifu pamoja na matumizi ya dawa za kulevya, hususan bangi.

MKOLANI SEKONDARI WATAKIWA KUJIKITA KWENYE MASOMO,  KUJIEPUSHA NA UHALIFU
Studio Narration JAMBO FM

MKOLANI SEKONDARI WATAKIWA KUJIKITA KWENYE MASOMO, KUJIEPUS...

0:00 --:--

Mkaguzi wa Polisi, INSP. John Meta amewataka Wanafunzi wa Shule ya Sekondari Mkolani kujikita zaidi katika masomo na kujiepusha na makundi ya kihalifu pamoja na matumizi ya dawa za kulevya, hususan bangi.

INSP. Meta ametoa wito huo wakati wa ziara yake shuleni hapo iliyolenga kutoa elimu ya maadili na uraia kwa wanafunzi. Alifuatana na Mkuu wa Kituo cha Polisi Nyegezi, ASP Aziza Msangi.

Aidha, amewahimiza wanafunzi kuwa mstari wa mbele kutoa taarifa kwa vyombo vya usalama mara wanapobaini viashiria vya uhalifu au uwepo wa wahalifu katika maeneo ya shule na mazingira yao.

"Elimu ndiyo ufunguo wa maisha yenu. Epukeni vishawishi vitakavyowaharibia mustakabali," amesema INSP. Meta.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.