Keep reading
More stories for you
Jambo La Kitaifa
ASKOFU NYAISONGA AZINDUA KLINIKI YA MACHO KASULU
Rais wa Mabaraza ya Maaskofu wa Kanisa Katoliki katika Ukanda wa Mashariki mwa Afrika (AMECEA) na Askofu Mkuu wa Jimbo Kuu la Mbeya, Mhashamu Gervas N...
By Tryphone Tresiphol
Read story
Jambo La Kitaifa
KAMPENI “ONGEA NA KAMANDA” YASIKILIZA KERO ZA WANANCHI TABORA
Wananchi wa Kata ya Itetemia mkoani Tabora wametumia kampeni ya “Ongea na Kamanda” kufikisha kero na changamoto mbalimbali za kiusalama, zikiwemo ukat...
By PASCAL TULIANO
Read story
Jambo La Kitaifa
TANZANIA YAACHA KUMBUKIZI YA KIPEKEE KWA WAJUMBE WA IPU
Tanzania imeacha kumbukumbu za pekee kwa wajumbe wa Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU), waliosema wamevutiwa na ukarimu wa Watanzania, u...
By Askofu TZA
Read story
Discussion
Reader comments
0 contributions