Skip to main content

MAREKANI YAMUWEKEA VIKWAZO MAFWELE KWA MATUKIO YA MATESO

Serikali ya Marekani, imemuwekea vikwazo Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Jeshi la Polisi Nchini, Faustine Mafwele kwa madai ya ukiukwaji wa haki za binadamu.

MAREKANI YAMUWEKEA VIKWAZO MAFWELE KWA MATUKIO YA MATESO
Studio Narration JAMBO FM

MAREKANI YAMUWEKEA VIKWAZO MAFWELE KWA MATUKIO YA MATESO

0:00 --:--

Serikali ya Marekani, imemuwekea vikwazo Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Jeshi la Polisi Nchini, Faustine Mafwele kwa madai ya ukiukwaji wa haki za binadamu.

Vikwazo hivyo vinampiga marufuku Mafwele kuingia Marekani kutokana na matukio ya mateso dhidi ya Wanaharakati wa Kenya Boniface Mwangi na Agather Atuhaire wa Uganda Mei 2025.

Kamishna Msaidizi Mwandamizi wa Jeshi la Polisi Nchini, Faustine Mafwele.

Taarifa kutoka kwa Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani, Marco Rubio, inasema mwaka uliopita maafisa wa Jeshi la Polisi Tanzania waliwakamata, kuwatesa, na kuwadhulumu kingono Atuhaire na Mwangi.

Waziri wa Mambo ya Nje wa Marekani, Marco Rubio.

Wanaharakati hao wa haki za binadamu walikuwa jijini Dar es Salaam kuhudhuria kesi ya kiongozi wa upinzani na Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Tundu Lissu.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.