Skip to main content

JAJI MUTUNGI AZUNGUMZA NA MJUMBE MAALUM WA KATIBU MKUU WA JUMUIYA YA MADOLA

Msajili wa Vyama vya Siasa, Jaji Mstasfu Francis Mutungi amekuta na kufanya mazungumzo na Lazarus Chakwera, Rais wa Zamani wa Malawi na Mjumbe Maalum wa Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Madola.

JAJI MUTUNGI AZUNGUMZA NA MJUMBE MAALUM WA KATIBU MKUU WA JUMUIYA YA MADOLA

Msajili wa Vyama vya Siasa, Jaji Mstasfu Francis Mutungi amekuta na kufanya mazungumzo na Lazarus Chakwera, Rais wa Zamani wa Malawi na Mjumbe Maalum wa Katibu Mkuu wa Jumuiya ya Madola.

Kikao hicho ni sehemu ya ziara ya Chakwera nchini ambapo anakutana na makundi mbalimbali ya wanasiasa, taasisi na viongozi wa Serikali.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.