Skip to main content

DTK. SAMIA AMPONGEZA MTANZANIA ALIYETWAA UBINGWA WA GOFU KIMATAIFA

Rais Samia Suluhu Hassan amempongeza mchezaji wa Klabu ya Gofu ya Lugalo, Hawa Wenyeche, kwa kutwaa ubingwa wa mashindano ya Uganda Ladies Open, yaliyoshirikisha wachezaji kutoka Tanzania, Ghana, Japan, Kenya, Rwanda na wenyeji Uganda.

DTK. SAMIA AMPONGEZA MTANZANIA ALIYETWAA UBINGWA WA GOFU KIMATAIFA

Rais Samia Suluhu Hassan amempongeza mchezaji wa Klabu ya Gofu ya Lugalo, Hawa Wenyeche, kwa kutwaa ubingwa wa mashindano ya Uganda Ladies Open, yaliyoshirikisha wachezaji kutoka Tanzania, Ghana, Japan, Kenya, Rwanda na wenyeji Uganda.

Rais Samia amesema ushindi huo ni fahari kwa Tanzania na unaonesha uwezo wa wanamichezo wa nchini kufanya vizuri katika mashindano ya kimataifa.

Mchezaji wa Klabu ya Gofu ya Lugalo, Hawa Wenyeche.

“Ushindi huu ni fahari kubwa kwa Taifa letu na unaonesha uwezo wa wachezaji wetu kufanya vizuri katika mashindano,” ameandika Rais Samia katika akaunti yake ya mtandao wa kijamii.

Amesema Serikali itaendelea kuimarisha na kuendeleza michezo nchini kwa kuweka mazingira bora kwa wanamichezo, pamoja na kuwawezesha kushiriki na kufanya vizuri katika mashindano ya kimataifa.

Kwa upande wake, Wenyeche amewashukuru Watanzania kwa kumuunga mkono pamoja na timu aliyoiongoza katika mashindano hayo, akisema ushindi huo haukuwa rahisi kutokana na ushindani mkubwa uliokuwepo.

“Asanteni kwa sapoti yenu. Najua mlikuwa mnafuatilia katika mitandao na mwisho wa siku tumelichukua, na tuzo tunairudisha nyumbani,” amesema Wenyeche.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.