Skip to main content

DKT. SAMIA KUSHIRIKI SHEREHE ZA UAPISHO WA RAIS HICHILEMA ZAMBIA

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, leo Septemba 1, 2026, ameondoka nchini kuelekea Lusaka, Zambia kuhudhuria sherehe za uapisho wa Rais Mteule wa Jamhuri ya Zambia, Hakainde Hichilema.

DKT. SAMIA KUSHIRIKI SHEREHE ZA UAPISHO WA RAIS HICHILEMA ZAMBIA


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, leo Septemba 1, 2026, ameondoka nchini kuelekea Lusaka, Zambia kuhudhuria sherehe za uapisho wa Rais Mteule wa Jamhuri ya Zambia, Hakainde Hichilema.

Katika Uchaguzi Mkuu wa Zambia uliofanyika Agosti 13, 2026, Rais Hichilema alichaguliwa kuiongoza nchi hiyo kwa muhula mwingine wa miaka mitano.

Ziara ya Rais Dkt. Samia inaendeleza uhusiano wa kindugu na kihistoria kati ya Tanzania
na Zambia, unaojengwa katika misingi ya umoja, mshikamano, ujirani mwema na ushirikiano wa kikanda.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.