Skip to main content

DKT. MWIGULU AWASILISHA BAJETI YA OFISI YA WAZIRI MKUU 2026/2027

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasilisha Hotuba ya Bajeti kwa Mwaka wa fedha 2026/2027 ya Ofisi ya Waziri Mkuu pamoja na Taasisi zake.

DKT. MWIGULU AWASILISHA BAJETI YA OFISI YA WAZIRI MKUU 2026/2027

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba amewasilisha Hotuba ya Bajeti kwa Mwaka wa fedha 2026/2027 ya Ofisi ya Waziri Mkuu pamoja na Taasisi zake.

Dkt. Nchemba amewasilisha Bajeti hiyo hii leo Aprili 1, 2026 wakati wa Bunge la 13, Mkutano wa Tatu, Kikao cha Pili jijini Dodoma. ‎

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.