Keep reading
More stories for you
Jambo La Kitaifa
RAIS SAMIA: TANZANIA INAJIVUNIA KUWA MWENYEJI MKUTANO WA IPU
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, amesema Serikali ya Tanzania inajivunia kupewa nafasi ya kuwa mwenyeji wa Mkutano w...
By Askofu TZA
Read story
Jambo La Kitaifa
WAZIRI MKUU AMUWAKILISHA RAIS SAMIA UFUNGUZI MKUTANO WA 153 IPU
Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Mwigulu Nchemba, anamwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan,...
By Askofu TZA
Read story
Jambo La Kitaifa
DUNIA KUJIFUNZA KUTOKA TANZANIA KUPITIA IPU 153
Tanzania inatumia Mkutano wa 153 wa Umoja wa Mabunge Duniani (IPU) kama jukwaa la kuunganisha vipaumbele vyake vya maendeleo na mijadala ya kimataifa,...
By Askofu TZA
Read story
Discussion
Reader comments
0 contributions