Keep reading
More stories for you
Jambo La Kitaifa
98 WAKIWEMO WEZI WA NGUO ZA NDANI, WALAWITI WADAKWA DODOMA
Jeshi la Polisi Mkoa wa Dodoma, limewakamata jumla ya watuhumiwa 98 wa makosa mbalimbali, katika kipindi cha Septemba 7 - Oktoba 7, 2026, wakiwemo wat...
By Askofu TZA
Read story
Jambo La Kitaifa
SERIKALI YAANZA UTARATIBU KUWAPATIA WALIMU LESENI
Serikali kupitia Bodi ya Taaluma ya Ualimu Tanzania (TTPC) imeanza kuratibu na kutoa leseni za kufundisha kwa Walimu nchini.Hayo yamebainishwa na Wazi...
By Askofu TZA
Read story
Jambo La Kitaifa
SPIKA BUNGE LA UINGEREZA AIFAGILIA TANZANIA
Spika wa Bunge la Uingereza, Sir Lindsay Hoyle, amesema Tanzania ni mshirika muhimu katika kukuza uchumi na biashara, akisisitiza umuhimu wa kuimarish...
By Askofu TZA
Read story
Discussion
Reader comments
0 contributions