Skip to main content

AJALI YA CHOPA YAONDOA UHAI WA MFANYABIASHARA CHIVAYO

Mfanyabiashara mashuhuri wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo amefariki dunia, baada ya helikopta binafsi aliyokuwa akisafiria pamoja na watu wengine watano, kuanguka katika eneo la vijijini la Marondera.

AJALI YA CHOPA YAONDOA UHAI WA MFANYABIASHARA CHIVAYO
Studio Narration JAMBO FM

AJALI YA CHOPA YAONDOA UHAI WA MFANYABIASHARA CHIVAYO

0:00 --:--

Mfanyabiashara mashuhuri wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo amefariki dunia, baada ya helikopta binafsi aliyokuwa akisafiria pamoja na watu wengine watano, kuanguka katika eneo la vijijini la Marondera.

Msemaji wa familia, Herbert Chivayo, amethibitisha kifo cha Chivayo pamoja na mke wake, Lucy Muteke, katika ajali hiyo iliyotokea jioni ya Septemba 30, 2026.

Akizungumza na Shirika la Habari la ZBC, Herbert amesema familia imekumbwa na huzuni na kwamba wanatarajia kuoa taariza zaidi hapo baadaye.

Msemaji wa Polisi ya Zimbabwe, Kamishna Paul Nyathi, amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.