Mahakama Kuu, Masjala ndogo ya Dar es Salaam, imeiharisha shauri Na. 12194/2026 la Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tundu Lissu hadi Juni 2, 2026.
Shauri hilo lilitajwa hii leo Mei 15, 2026 mbele ya Jaji David Ngunyale ambapo Mahakama imeutaka upande wa wajibu maombi kuwasilisha viapo vyao kinzani, ndani ya siku saba.

Wajibu maombi ni Said Issa Mohammed, aliyekuwa Makamu Mwenyekiti wa CHADEMA Zanzibar, Maulida Anna Komu (marehemu) na Ahmed Rashid Khamis wajumbe wa bodi ya wadhamini, Katibu Mkuu wa CHADEMA, na wajumbe wa bodi ya wadhamini.
Discussion
Reader comments
0 contributions