Skip to main content

AFISA HABARI MANISPAA YA ILEMELA FATUMA SHABAN AFARIKI DUNIA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela, Bi. Ummy Wayay ametangaza kifo cha mtumishi, Bi. Fatuma Shaban Ibrahim aliyekuwa Afisa Habari wa Halmashauri hiyo.

AFISA HABARI MANISPAA YA ILEMELA FATUMA SHABAN AFARIKI DUNIA

Mkurugenzi wa Halmashauri ya Manispaa ya Ilemela, Bi. Ummy Wayay ametangaza kifo cha mtumishi, Bi. Fatuma Shaban Ibrahim aliyekuwa Afisa Habari wa Halmashauri hiyo.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa leo Julai 8, 2026 Bi. Fatuma amefariki dunia Julai 7, 2026 majira ya asubuhi akiwa anapata matibabu katika Hospitali ya Rufaa ya Bugando.

Akizungumza kwa njia ya simu, Afisa Habari wa Manispaa ya Ilemela, Violencea Mbakile amesema Mamlaka ya Manispaa ya Ilemela imetoa pole kwa familia, ndugu, jamaa na marafiki wa Bi. Fatuma kwa msiba huo.

Join the conversation

What do you think about this story?

Share a useful perspective and keep the discussion respectful.

Keep reading

View all news
ON AIR
Jambo Assistant Tayari kukusaidia
JAMBO FM INTELLIGENCE

Kikomo cha maswali 6 kimefikiwa.Jaribu tena baada ya .
Utafiti utafunguka kwenye ukurasa kamili

Majibu ya AI yanaweza kuwa na makosa.