Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Jide aipeleka mambo matano kwa Injinia wa Yanga

Ikiwa ni mfululizo wa Klabu ya Soka ya Yanga kufunga magoli matano, Staa wa muziki mkongwe Lady Jay Dee ameshare picha akiwa ndani ya klabu hiyo na kukutana na Rais wa Klabu hiyo Eng. Hersi Said.

Jide ni miongoni mwa wasanii wakongwe wa muziki na ni shabiki wa Yanga ambaye ameachiwa wimbo wa Mambo Matano.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *