DKT. MWINYI: TAMASHA LA KIZIMKAZI NI CHACHU YA UTALII NA UWEKEZAJI

Rais wa Zanzibar, Dk. Hussein Mwinyi, amesema Tamasha la Kizimkazi linapaswa kuendelea kuwa chachu ya kuvutia wageni Zanzibar na kuhamasisha utalii wa ndani pamoja na shughuli za uwekezaji.

Akizungumza leo, Agosti 14, 2026, katika kilele cha Tamasha la Kizimkazi kinachofanyika Uwanja wa Mwehe, Makunduchi, Dk. Mwinyi amesema tamasha hilo lina nafasi muhimu katika kukuza utalii na uwekezaji, si Zanzibar pekee bali pia Tanzania kwa ujumla.

“Ni matumaini yangu kuwa Tamasha hili la Kizimkazi litaendelea kuwa chachu na kutoa mchango muhimu wa kuwavutia wageni hapa Zanzibar na kuhamasisha utalii wa ndani na shughuli za uwekezaji hapa Zanzibar na Tanzania kwa ujumla,” amesema Dk. Mwinyi.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *