Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Davido kuanzisha tamasha la Afrika

Staa wa muziki kutoka Nigeria, Davido ameweka wazi matamanio yake ya kuazisha tamasha lake litalaojumuisha wasanii wa Afrika.

THE KELLY CLARKSON SHOW — Episode 7I007 — Pictured: Davido — (Photo by: Weiss Eubanks/NBCUniversal)

Katika mahojiano aliyofanya na Apple Music, Davido amesema kuwa anatamani kuja kufanya tamasha la Are We African Yet?(A.W.A.Y) ambalo litadumisha utamaduni wa Kiafrika katika sehemu mbalimbali za dunia.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *