Jambo La Leo

Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Davido amtunuku Chioma jumba kwa kumzaliwa mapacha

Inaelezwa kuwa staa wa muziki kutoka Nigeria, Davido amempa mkewe, Chioma, jumba la kifahari la $900,000 sawa na Tsh/=2,252,700,000.00 kama zawadi ya kumzalia watoto mapacha.

Hayo yamebainishwa na mwanahabari mpekeuzi Kemi Olunloyo, kupitia ukurasa wake wa Instagram na kusema jumba hilo lipo Atlanta, Marekani.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *