Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Davido aandamwa na madai ya unyanyasaji

Nyota wa muziki kutoka Nigeria David Adeleke almaarufu Davido kwa sasa anapambana na madai mengi yanayotokana na uonevu mitandaoni na kutishia watu maisha.

Takriban Wanigeria watatu akiwemo Sophie Momodu, mama wa mtoto wa kwanza wa Davido na bintiye, wametoa malalamiko rasmi ya unyanyasaji wa mtandaoni na kutishiwa maisha dhidi ya mwimbaji huyo. Wengine, ambao wametoa madai kama hayo ni mwimbaji aliyeshinda tuzo Tiwa Savage na mwanaspoti maarufu wa Nigeria, Amaju Pinnick.

Katika robo ya mwisho ya 2023, Pinnick alidai kuwa Davido alikataa kuhudhuria tamasha ambalo alikuwa amelipwa kikamilifu na uwekezaji wa Brown Hill. Suala hilo lilibadilika na kuwa mtandaoni huku na huku Davido akimpigia simu Pinnick na kutoa madai ya kukanusha.

Kufuatia tukio hilo baya, Pinnick aliomba polisi dhidi ya Davido kwa madai ya jinai ya kukashifu tabia na unyanyasaji mtandaoni.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *