
Benki kuu ya Tanzania kwenye tovuti yao wametoa viwangi vya kubadilishia fedha kwa dola ya Marekani, Pound ya Uingereza, Euro, China na Japan. Huku dola ikiuzwa kwa Shilingi 2,317.66 na ikinunuliwa kwa Shilingi 2,294.7139.


Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Benki kuu ya Tanzania kwenye tovuti yao wametoa viwangi vya kubadilishia fedha kwa dola ya Marekani, Pound ya Uingereza, Euro, China na Japan. Huku dola ikiuzwa kwa Shilingi 2,317.66 na ikinunuliwa kwa Shilingi 2,294.7139.
