Categories

Do you have a Story?

Call us on 0677 644 444 to submit your news story or incident report!

Ahmed Ally atupa dongo

Afisa habari na mawasiliano klabu ya Simba Ahmedy Ally ametuma kijembe kwa kuandika  “Ukisikia kukimbilia Polisi ndio huku”, “Mtoto wa kiume unakimbilia kushtaki tulia upambane, Mie ndio maana akinichokoza namuaangalia tu maana namjua ni kiumbe dhaifu sana”.

Kauli hii ametoa huku akiwa kwenye picha ya pamoja na maofisa mbalimbali wa jeshi la polisi;

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *